🌻วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567🌻
พันตำรวจเอก(พิเศษ)ธนศักดิ์ ปานแย้ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองทรายขาว อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
เวลา 09.30 – 10.00 น.🧑🔧 นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองทรายขาว ได้พาทีมงานกองช่าง อบต.หนองทรายขาว ลงพื้นที่บริเวณสามแยก นางสมจิตร์ แสงจันทร์ หมู่ที่ 4 บ้านสระเตยใหญ่ เพื่อทำการซ่อมแซมท่อน้ำประปาที่ชำรุดเสียหาย ตอนได้ดำเนินการซ่อมแซมเสร็จเรียบร้อยสามารถใช้งานได้ตามปกติแล้ว ครับ
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108402_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108403_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108404_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108405_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108406_0-768x1024.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108407_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108408_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsaikaow.go.th/wp-content/uploads/2024/02/108409_0-1024x768.jpg)
ท่านสามารถแสดงความคิดเห็นได้ด้วยระบบ Facebook Comments